April Fools' Day Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

April Fools' Day Club

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฎการร่วมสนุกกับ AFDC ครั้งที่ 4

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
AFDC
::Administrators::

กฎการร่วมสนุกกับ AFDC ครั้งที่ 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฎการร่วมสนุกกับ AFDC ครั้งที่ 4   กฎการร่วมสนุกกับ AFDC ครั้งที่ 4 Icon_minitimeWed Nov 04, 2009 9:34 pm

กฎการร่วมสนุกกับ AFDC ครั้งที่ 4

สวัสดีค่ะน้องๆชาว AFDC ทุกๆคน พี่ๆก็มีกิจกรรมดีๆ มาให้ร่วมทำกันอีกครั้ง
กับโครงการ X BD PROJECT ครั้งนี้เดินทางมาถึงคนสุดท้ายแล้ว
และเป็นครั้งสุดท้ายแล้วนะคะ

สำหรับครั้งสุดท้ายนี้ก็จะเป็นการทำสมุดคำอวยพร
เหมือนกันกับเช่นของทุกๆคนที่ผ่านมานะคะ

กฏ กติกาการร่วมสนุกยังคงเหมือนเดิมทุกอย่างเลย
พี่ๆขอเชิญชวนน้องๆที่อยากจะร่วมอวยพรวันเกิดให้กับนายเอ็กซ์
ส่งคำอวยพรมา แล้วทางพี่ๆจะรวบรวมจัดเก็บเป็นเล่ม และนำไปมอบให้กับเอ็กซ์ค่ะ
และก้ออยากให้เป็นลายมือของน้องๆเองเลยก็จะดีมาก ทางศิลปินจะได้ประทับใจด้วยนะคะ

ขนาดการ์ด 6x4 นิ้ว จะตกแต่ง หรือระบายความในใจอย่างไรก้อได้ ที่สำคัญอย่าลืมลงชื่อน้า
กระดาษที่ใช้เป็นกระดาษแข็ง เพื่อที่ว่าจะได้ไม่ยับเยิน ยู่ยี่ นะค้า
(ลักษณะคล้ายโปสการ์ด เขียนด้านเดียวนะคะ เผื่ออีกด้านไว้สำหรับติดกาว เข้าเล่ม

ครั้งนี้ก็เป็นครั้งสุดท้ายแล้ว ส่งกันมาเยอะๆนะค้า

สำหรับคนที่เขียนการ์ดแล้วให้ส่งมาที่

O_REOH
57 ภาวนาอพาร์ทเมนต์ (ห้อง 307) ซ.ลาดพร้าว 37
ถ.ลาดพร้าว แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กทม. 10310

รบกวนด้วยนะค้า คนสุดท้ายแล้ว ช่วยๆกัน โปรเจ็คของเราก้อจะสำเร็จ ลุล่วงอย่างสวยงาม
โปรเจ็คนี้สามารถส่งมาได้เรื่อยๆเลยนะค้า ... จนถึงสิ้นเดือน พย ละกันค่ะ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» กฎการร่วมสนุกกับ AFDC ครั้งที่ 2
» กฎการร่วมสนุกกับ AFDC ครั้งที่ 3
» กฎการร่วมสนุกกับ AFDC
» ยินดีต้อนรับทุกคนเข้าสู่ AFDC น๊ะจ๊ะ